FiFA55 | ฟีฟ่า55 | HUC99 | ufabet | royal online | w88ok | kubet | เว็บพนันบอล

ช่องดูบอล: 90minlive | Doofootball | Tv Online
ผลฟุตบอล: Livescore.com | MatchReport ss
ตารางคะแนน: พรีเมียร์ลีก | ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก | ยูโรป้า ลีก
อัตราต่อรอง: รีวิวเว็บพนันฟุตบอล
ฟรีทีวี: Trueid.net(ครบทุกช่อง) | Bugaboo.tv | ไทยรัฐทีวี | PPTVHD36
ตรวจหวย: Sanook.com

ดูสนุกเกอร์:
โปรแกรมแข่งขัน : สนุกเกอร์โลก ฤดูกาล 2020-21

อันดับโลก : World Rankings 2020-21
ไลฟ์สกอร์ : LiveScores World snooker
อัตราต่อรอง : WilliamHill
สดทาง FB : มีสนุกเกอร์ดู | SodTv | AGTV Live |
สดทาง PC : TrueHD1 | TrueHD3 (Table1)
สดทาง PC : TrueHD2 | TrueSP7 | TrueSP5 (Table2)
01 มกราคม 2020


ยูโรปา ลีก | Europa League 2019-2020

OFFICIAL: โปรแกรมฤดูกาล 2019-20 FB : UEFA Europa League | twitter : EuropaLeague

ช่องดูบอล90minlive | Doofootball | Link-ดูบอล
ไฮไลท์บอล: FB:Truesport | FB:Goal Thailand | FB:นี่หรือเว็บบอล | FB:DAZN
ผลบอลLivescore.com | MatchReport Soccersuck 
ตารางคะแนน : ยูโรป้าลีก | อัตราต่อรอง

------

|- SEASON 2020 -|

สดทาง FB : Goal Thailand | DAZN
Youtube : DAZN Thailand

------

รอบ 32 ทีม

ผลการจับสลากยูโรป้า ลีก 2019-20 รอบ 32 ทีมสุดท้าย

คลับ บรูกก์ -vs- แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
โอลิมเปียกอส -vs- อาร์เซนอล
วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอเรอร์ส -vs- เอสปันญอล

สปอร์ติ้ง -vs- อิสตันบูล บาซัคเซเฮียร์
เกตาเฟ่ -vs- อาหยักซ์ อัมสเตอร์ดัม
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น -vs- ปอร์โต้
เอฟซี โคเปนเฮเก้น -vs- เซลติก
อาโปเอล เอฟซี -vs- เอฟซี บาเซิล
ซีเอฟอาร์ คลูจ -vs- เซบีญ่า
อาแซด อัลค์มาร์ -vs- แอลเอเอสเค ลินซ์
ลูโดโกเรตส์ ราซกราด -vs- อินเตอร์ มิลาน
ไอน์ทรัคท์ แฟรงค์เฟิร์ต -vs- ซัลซ์บวร์ก
ชัคตาร์ โดเนตส์ค -vs- เบนฟิก้า
โวล์ฟสบวร์ก -vs- มัลโม่
โรม่า -vs- เกนท์
เรนเจอร์ส -vs- บราก้า

ทีมที่มีชื่อด้านหน้าจะลงเล่นเลกแรกในบ้าน ก่อนออกไปเยือนเกมเลกที่สอง
เกมเลกแรกจะเตะกันในวันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2020 ขณะที่เลกสองในวันที่ 27 กุมภาพันธ์
โดยเกมนัดชิงชนะเลิศในฤดูกาลนี้จะเตะกันวันที่ 27 พฤษภาคม 2020 ที่สนามสตาดิโอ เอเนอร์ก้า กดานส์ค เมืองกดานส์ค ประเทศโปแลนด์

 

---

แบ่งกลุ่มนัดที่ 6

วันพฤหัสบดีที่ 12 ธันวาคม 2562
ยูฟ่า ยูโรป้าลีก รอบแบ่งกลุ่ม
00.55 น. แรนส์ 2-0 ลาซิโอ
00.55 น. ซีเอฟอาร์ คลูจ 2-0 เซลติก
00.55 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต 2-3 วิตอเรีย กีมารายส์
00.55 น. สต็องดาร์ ลีแอช 2-2 อาร์เซน่อล
00.55 น. อาโปเอล เอฟซี 1-0 เซบีญ่า
00.55 น. คาราบัก 1-1 ดูเดลันเก้
00.55 น. ดีนาโม เคียฟ 1-1 ลูกาโน่
00.55 น. โคเปนเฮเก้น 0-1 มัลโม่
00.55 น. บาเซิ่ล 2-0 แทรบซอนสปอร์
00.55 น. เกตาเฟ่ 3-0 คราสโนดาร์
00.55 น. พีเอสวี 1-1 โรเซนบอร์ก
00.55 น. ลินซ์ 3-0 สปอร์ติ้ง ลิสบอน

03.00 น. ปอร์โต้ 3-2 เฟเยนอร์ด
03.00 น. เรนเจอร์ส 1-1 ยัง บอยส์
03.00 น. โวลฟ์สบวร์ก 1-0 แซงต์ เอเตียนน์
03.00 น. เกนท์ 2-1 โอเล็กซานเดรีย
03.00 น. ลูโดโกเร็ทส์ 1-1 เฟเรนก์วารอส
03.00 น. เอสปันญ่อล 0-1 ซีเอสเคเอ มอสโก
03.00 น. โรม่า 2-2 โวลฟ์สแบร์เกอร์
03.00 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 1-2 อิสตันบูล บาซัคเซเฮียร์
03.00 น. วูลฟ์ส 4-0 เบซิคตัส
03.00 น. สโลวาน บราติสลาว่า 2-4 บราก้า
03.00 น. แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 4-0 อาแซด
03.00 น. ปาร์ติซาน 4-1 อัสตาน่า

 

---

แบ่งกลุ่มนัดที่ 5

วันพฤหัสบดีที่ 28 พฤศจิกายน 2562
ยูฟ่า ยูโรป้าลีก รอบแบ่งกลุ่ม
22.50 น. คราสโนดาร์ 1-0 บาเซิ่ล
22.50 น. แทรบซอนสปอร์ 0-1 เกตาเฟ่
22.50 น. อัสตาน่า 2-1 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

00.55 น. ยัง บอยส์ 1-2 ปอร์โต้
00.55 น. เฟเยนอร์ด 2-2 เรนเจอร์ส
00.55 น. แซงต์ เอเตียนน์ 0-0 เกนท์
00.55 น. โอเล็กซานเดรีย 0-1 โวลฟ์สบวร์ก
00.55 น. ซีเอสเคเอ มอสโก 1-1 ลูโดโกเร็ทส์
00.55 น. เฟเรนก์วารอส 2-1 เอสปันญ่อล
00.55 น. อิสตันบูล บาซัคเซเฮียร์ 0-3 โรม่า
00.55 น. โวลฟ์สแบร์เกอร์ 0-1 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
00.55 น. เบซิคตัส 2-1 สโลวาน บราติสลาว่า
00.55 น. บราก้า 3-3 วูลฟ์ส
00.55 น. อาแซด 2-2 ปาร์ติซาน

03.00 น. ลาซิโอ 1-0 ซีเอฟอาร์ คลูจ
03.00 น. เซลติก 3-1 แรนส์
03.00 น. วิคตอเรีย กีมารายส์ 1-1 สต็องดาร์ ลีแอช
03.00 น. อาร์เซน่อล 1-2 ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต
03.00 น. เซบีญ่า 2-0 คาราบัก
03.00 น. ดูเดลันเก้ 0-2 อาโปเอล เอฟซี
03.00 น. มัลโม่ 4-3 ดีนาโม เคียฟ
03.00 น. ลูกาโน่ 0-1 โคเปนเฮเก้น
03.00 น. สปอร์ติ้ง ลิสบอน 4-0 พีเอสวี
03.00 น. โรเซนบอร์ก 1-2 ลินซ์

---

แบ่งกลุ่มนัดที่ 4

วันพุธที่ 6 พฤศจิกายน 2562
ยูฟ่า ยูโรป้าลีก รอบแบ่งกลุ่ม
22.50 น. วิตอเรีย กีมารายส์ 1-1 อาร์เซน่อล

วันพฤหัสบดีที่ 7 พฤศจิกายน 2562
ยูฟ่า ยูโรป้าลีก รอบแบ่งกลุ่ม
22.50 น. อัสตาน่า 0-5 อาแซด
00.55 น. ลาซิโอ 1-2 เซลติก
00.55 น. ซีเอฟอาร์ คลูจ 1-0 แรนส์
00.55 น. สต็องดาร์ ลีแอช 2-1 ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต
00.55 น. อาโปเอล เอฟซี 2-1 คาราบัก
00.55 น. ดูเดลันเก้ 2-5 เซบีญ่า
00.55 น. โคเปนเฮเก้น 1-1 ดีนาโม เคียฟ
00.55 น. ลูกาโน่ 0-0 มัลโม่
00.55 น. บาเซิ่ล 2-1 เกตาเฟ่
00.55 น. คราสโนดาร์ 3-1 แทรบซอนสปอร์
00.55 น. โรเซนบอร์ก 0-2 สปอร์ติ้ง ลิสบอน
00.55 น. ลินซ์ 4-1 พีเอสวี

03.00 น. เฟเยนอร์ด 1-1 ยัง บอยส์
03.00 น. เรนเจอร์ส 2-0 ปอร์โต้
03.00 น. โวลฟ์สบวร์ก 1-3 เกนท์
03.00 น. โอเล็กซานเดรีย 2-2 แซงต์ เอเตียนน์
03.00 น. เอสปันญ่อล 6-0 ลูโดโกเร็ทส์
03.00 น. เฟเรนซ์วารอส 0-0 ซีเอสเคเอ มอสโก
03.00 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 2-1 โรม่า
03.00 น. โวลฟ์สแบร์เกอร์ 0-3 อิสตันบูล บาซัคเซเฮียร์
03.00 น. บราก้า 3-1 เบซิคตัส
03.00 น. วูลฟ์ส 1-0 สโลวาน บราติสลาว่า
03.00 น. แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 3-0 ปาร์ติซาน

---

แบ่งกลุ่มนัดที่ 3

วันพฤหัสบดีที่ 24 ตุลาคม 2562
ยูฟ่า ยูโรป้าลีก รอบแบ่งกลุ่ม
23.55 น. คาราบัก 2-2 อาโปเอล เอฟซี
23.55 น. ปอร์โต้ 1-1 เรนเจอร์ส
23.55 น. ยัง บอยส์ 2-0 เฟเยนอร์ด
23.55 น. เกนท์ 2-2 โวลฟ์สบวร์ก
23.55 น. แซงต์ เอเตียนน์ 1-1 โอเล็กซานเดรีย
23.55 น. ซีเอสเคเอ มอสโก 0-1 เฟเรนก์วารอส
23.55 น. ลูโดโกเร็ทส์ 0-1 เอสปันญ่อล
23.55 น. โรม่า 1-1 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
23.55 น. อิสตันบูล บาซัคเซเฮียร์ 1-0 โวลฟ์สแบร์เกอร์
23.55 น. เบซิคตัส 1-2 บราก้า
23.55 น. สโลวาน บราติสลาว่า 1-2 วูลฟ์ส
23.55 น. ปาร์ติซาน 0-1 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
23.55 น. อาแซด 6-0 อัสตาน่า

02.00 น. เซลติก 2-1 ลาซิโอ
02.00 น. แรนส์ 0-1 ซีเอฟอาร์ คลูจ
02.00 น. อาร์เซน่อล 3-2 วิคอตเรีย กีมารายส์
02.00 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต 2-1 สต็องดาร์ ลีแอช
02.00 น. เซบีญ่า 3-0 ดูเดลันเก้
02.00 น. ดีนาโม เคียฟ 1-1 โคเปนเฮเก้น
02.00 น. มัลโม่ 2-1 ลูกาโน่
02.00 น. เกตาเฟ่ 0-1 บาเซิ่ล
02.00 น. แทรบซอนสปอร์ 0-2 คราสโนดาร์
02.00 น. สปอร์ติ้ง ลิสบอน 1-0 โรเซนบอร์ก
02.00 น. พีเอสวี 0-0 ลินซ์

---

แบ่งกลุ่มนัดที่ 2

วันพฤหัสบดีที่ 3 ตุลาคม 2562
ยูฟ่า ยูโรป้าลีก รอบแบ่งกลุ่ม
21.50 น. อัสตาน่า 1-2 ปาร์ติซาน
23.55 น. ยัง บอยส์ 2-1 เรนเจอร์ส
23.55 น. เฟเยนอร์ด 2-0 ปอร์โต้
23.55 น. แซงต์ เอเตียนน์ 1-1 โวลฟ์สบวร์ก
23.55 น. โอเล็กซานเดรีย 1-1 เกนท์
23.55 น. ซีเอสเคเอ มอสโก 0-2 เอสปันญ่อล
23.55 น. เฟเรนซ์วารอส 0-3 ลูโดโกเร็ทส์
23.55 น. อิสตันบูล บาซัคเซเฮียร์ 1-1 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
23.55 น. โวลฟ์สแบร์เกอร์ 1-1 โรม่า
23.55 น. เบซิคตัส 0-1 วูลฟ์ส
23.55 น. บราก้า 2-2 สโลวาน บราติสลาว่า
23.55 น. อาแซด 0-0 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

02.00 น. ลาซิโอ 2-1 แรนส์
02.00 น. เซลติก 2-0 ซีเอฟอาร์ คลูจ
02.00 น. วิตอเรีย กีมารายส์ 0-1 ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต
02.00 น. อาร์เซน่อล 4-0 สต็องดาร์ ลีแอช
02.00 น. เซบีญ่า 1-0 อาโปเอล เอฟซี
02.00 น. ดูเดลันเก้ 1-4 คาราบัค
02.00 น. มัลโม่ 1-1 โคเปนเฮเก้น
02.00 น. ลูกาโน่ 0-0 ดีนาโม เคียฟ
02.00 น. คราสโนดาร์ 1-2 เกตาเฟ่
02.00 น. แทรบซอนสปอร์ 2-2 บาเซิ่ล
02.00 น. สปอร์ติ้ง ลิสบอน 2-1 ลินซ์
02.00 น. โรเซนบอร์ก 1-4 พีเอสวี

---

แบ่งกลุ่มนัดที่ 1

วันพฤหัสบดีที่ 19 กันยายน 2562
ยูฟ่า ยูโรป้าลีก รอบแบ่งกลุ่ม
23.55 น. อาโปเอล เอฟซี 3-4 ดูเดลันก้า
23.55 น. คาราบัก 0-3 เซบีญ่า
23.55 น. ดีนาโม เคียฟ 1-0 มัลโม่
23.55 น. โคเปนเฮเก้น 1-0 ลูกาโน่
23.55 น. บาเซิ่ล 5-0 คราสโนดาร์
23.55 น. เกตาเฟ่ 1-0 แทรบซอนสปอร์
23.55 น. พีเอสวี 3-2 สปอร์ติ้ง ลิสบอน
23.55 น. ลินซ์ 1-0 โรเซนบอร์ก
23.55 น. แรนส์ 1-1 เซลติก
23.55 น. ซีเอฟอาร์ คลูจ 2-1 ลาซิโอ
23.55 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต 0-3 อาร์เซน่อล
23.55 น. สต็องดาร์ ลีแอช 2-0 วิตอเรีย กีมารายส์


02.00 น. โวลฟ์สบวร์ก 3-1 โอเล็กซานเดรีย
02.00 น. เกนท์ 3-2 แซงต์ เอเตียนน์
02.00 น. โรม่า 4-0 อิสตันบูล บาซัคเซเฮียร์
02.00 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 0-4 โวลฟ์สแบร์เกอร์
02.00 น. วูลฟ์ส 0-1 บราก้า
02.00 น. สโลวาน บราติส ลาว่า 4-2 เบซิคตัส
02.00 น. แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1-0 อัสตาน่า
02.00 น. ปาร์ติซาน 2-2 อาแซด
02.00 น. ปอร์โต้ 2-1 ยัง บอยส์
02.00 น. เรนเจอร์ส 1-0 เฟเยนอร์ด
02.00 น. ลูโดโกเร็ทส์ 5-1 ซีเอสเคเอ มอสโก
02.00 น. เอสปันญ่อล 1-1 เฟเรนวารอส

-----

ผลจับสลากแบ่งสาย ยูโรป้าลีก 2019-20

"ผีแดง" ลูบปากแบ่งสายยูโรปาฯ "ปืน" ปะทะแฟรงค์เฟิร์ต

ศึก ยูฟา ยูโรปา ลีก 2019-20 คลอดผลการจับสลากแบ่งสาย เรียบร้อยแล้ว วันศุกร์ที่ 30 สิงหาคม ที่ราชรัฐโมนาโก ปรากฏว่า แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด แชมป์ปี 2016 เจองานเบา ร่วมกลุ่ม L กับ แอสตานา , ปาร์ติซาน และ อาแซด อัล์คมาร์ ส่วน อาร์เซนอล รองแชมป์เก่า ถูกจัดอยู่กลุ่ม F ปะทะ ไอน์ทรัคท์ แฟรงค์เฟิร์ต , สตองดาร์ ลีแอจ และ วิตอเรีย เอสซี

ส่วนรางวัลนักเตะยอดเยี่ยม ประจำทัวร์นาเมนต์ ฤดูกาล 2018-19 ตกเป็นของ เอเดน อาซาร์ แนวรุกป้ายแดง รีล มาดริด ซึ่งเป็นกำลังสำคัญช่วย เชลซี คว้าแชมป์ ก่อนย้ายสู่ถิ่น ซานติอาโก เบร์นาบิว

สรุปผลจับสลาก ศึก ยูฟา ยูโรปา ลีก 2019-20 รอบแบ่งกลุ่ม
กลุ่ม A : เซบีญา (สเปน) , อาโปเอล (ไซปรัส) , คาราบัก (อาเซอร์ไบจัน) , ดูเดลันเก (ลักเซมเบิร์ก) 
กลุ่ม B : ดินาโม เคียฟ (ยูเครน) , โคเปนเฮเกน (เดนมาร์ก) , มัลโม (สวีเดน) , ลูกาโน (สวิสฯ)

กลุ่ม C : บาเซิล (สวิสฯ) , คราสโนดาร์ (รัสเซีย) , เกตาเฟ (สเปน) , แทร็บซอนสปอร์ (ตุรกี) 
กลุ่ม D : สปอร์ติง ลิสบอน (โปรตุเกส) , พีเอสวี (เนเธอร์แลนด์ส) , โรเซนบอร์ก (นอร์เวย์) , แอลเอเอสเค (ออสเตรีย)

กลุ่ม E : ลาซิโอ (อิตาลี) , เซลติก (สกอตแลนด์) , แรนส์ (ฝรั่งเศส) , ซีเอฟอาร์ คลูจ (โรมาเนีย) 
กลุ่ม F : อาร์เซนอล (อังกฤษ) , แฟรงค์เฟิร์ต (เยอรมนี) , สตองดาร์ ลีแอจ (เบลเยียม) , วิตอเรีย เอสซี (โปรตุเกส) 

กลุ่ม G : ปอร์โต (โปรตุเกส) , ยัง บอยส์ (สวิสฯ) , เฟเยนูร์ด (เนเธอร์แลนด์ส) , เรนเจอร์ส (สกอตแลนด์)
กลุ่ม H : ซีเอสเคเอ มอสโก (รัสเซีย) , ลูโดโกเร็ตส์ (บัลแกเรีย) , เอสปันญอล (สเปน) , เฟเรนค์วารอส (ฮังการี) 

กลุ่ม I : โวล์ฟสบวร์ก (เยอรมนี) , เกนท์ (เบลเยียม) , แซงต์ เอเตียนน์ (ฝรั่งเศส) , โอเล็กซานดริยา (ยูเครน)
กลุ่ม J : โรมา (อิตาลี) , โบรุสเซีย มึนเชนกลัดบัค (เยอรมนี) , อิสตันบูล บาซักเซเฮียร์ (ตุรกี) , โวล์ฟสเบิร์ก (ออสเตรีย) 

กลุ่ม K : เบซิกตัส (ตุรกี) , บรากา (โปรตุเกส) , วูล์ฟสฯ (อังกฤษ) , สโลวาน บราติสลาวา (สโลวาเกีย) 
กลุ่ม L :
แมนฯ ยูไนเต็ด (อังกฤษ) , แอสตานา (คาซักสถาน) , ปาร์ติซาน (เซอร์เบีย) , อาแซด อัล์คมาร์ (เนเธอร์แลนด์ส) 

หมายเหตุ : เริ่มเตะนัดแรก วันที่ 19 กันยายน 2562

-----

ช่องดูบอล90minlive | Doofootball | Link-ดูบอล
ไฮไลท์บอล: FB:Truesport FB:Goal Thailand FB:นี่หรือเว็บบอล
ผลบอลLivescore.com | MatchReport Soccersuck 
ตารางตารางคะแนน | อัตราต่อรอง

เข้าถึง 18220